Học bổng Du học
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Du hoc Anh

2 posters

Go down

Du hoc Anh Empty Du hoc Anh

Bài gửi  gacondangyeu Tue Sep 23, 2008 4:05 pm

Cac truong o ANh ma trang web gioi thieu bao gio se ve Viet Nam de tuyen sinh ah. Neu' co the cong ty co chuong trinh gui mail cho nhung nguoi dang ki de di phong van khong ah? Cong ty co thong tin chinh xac ve muc an o o cac khu vuc ben Anh khong ah

Chao em. tat ca ca chuong trinh dua len trang web deu da co o VN. Em muon biet them chi tiet lien he vao so dt cua cong ty Quoc Anh IEC: 2816 888, 2818 888

thu tuc de di du hoc Mi?????
em o Hue,dang la sinh vien nam 2 nganh kien truc,bay gio em muon di hoc o Mi~ thi thu tuc nhu the nao?can nhung giay to gi`,em co the hoc tiep nganh do o dau.....?

Chào em.

Chúng tôi đang có chương trình học bổng Mỹ, em có thể xem trên trang web của chúng tôi về thông tin chương trình này. Chương trình này yêu cầu học sinh phải từ 18 tuổi trở lên (nên em phải học xong lớp 12) và có điểm TOEFL từ 65.

Nếu kết quả học tập của em tốt thì em rất có thể nhận được nhiều học bổng tốt nếu tham gia chương trình này.

Ngoài ra chúng tôi còn có chương trình học đúng chuyên ngành của em tại Ý. Chương trình này em cũng có thể vào trang web của công ty của chúng tôi để biết thêm thông tin.

em dang hoc lop 12 , em muon tim 1 hoc bong di du hoc nuoc ngoai , em da tham gia thi toefl IBT va dat 90 diem , lieu co hoc bong nao phu hop voi em ko , xin nho trung tam tu van
Ben cty chi hien dang co chuong trinh hoc bong My, em co the xem tren trang web cua cty chi ve chuong trinh nay. Voi dieu kien tieng Anh cua em chi nghi la se de tim duoc hoc bong neu nhu em co them hoc ba cap 3 tu kha tro len.

Em cu tham khao ve chuong trinh, con neu co gi thac mac thi em gui email den dia chi iec.hn2@viettel.vn, chi se giai dap cu the

gacondangyeu

Du hoc Anh Empty Re: Du hoc Anh

Bài gửi  haitrinh Sun Jun 19, 2011 3:31 pm

Thông tin liên quan:
- - - - - - - - - - - - - -

haitrinh
Khách viếng thăm

Du hoc Anh Empty Re: Du hoc Anh

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content