Học bổng Du học
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng các bạn đã có quyết định đúng – Lời cảm ơn từ G3Ed

Go down

Chúc mừng các bạn đã có quyết định đúng – Lời cảm ơn từ G3Ed Empty Chúc mừng các bạn đã có quyết định đúng – Lời cảm ơn từ G3Ed

Bài gửi  G3Ed Sat Jul 24, 2010 9:54 am

Kính gửi quý khán giả của G3Ed tại đầu cầu phía Bắc Việt Nam,

G3Ed Singapore xin chân thành cảm ơn bạn đã tới tham dự Hội thảo của chúng tôi tại thủ đô Hà Nội vào ngày 18 tháng 7 năm 2010 vừa qua.

Chúng tôi tin tưởng rằng bạn đã có những trải nghiệm thú vị qua những chia sẻ về bài học thành công của G3Ed cũng như các doanh nhân thế giới thể hiện triết lý G3Ed (Bill Gates, Warren Buffet). G3Ed cũng hy vọng đã chia sẻ những thông tin hữu ích nhất về du học Singapore nói chung, các chiến lược dành học bổng tại các trường Công lập Singapore nói riêng.

Mong muốn lớn nhất của G3Ed là thắp lên ngọn lửa niềm tin trong mỗi khán giả để từ đó các bạn có thêm sức mạnh hành động và đưa ra những quyết định quan trọng trong cuộc sống của mình. G3Ed tin tưởng rằng chúng tôi sẽ giúp các em học sinh, sinh viên và gia đình có được định hướng RÕ RÀNG hơn trong hành trình du học, đồng thời cam kết sẽ là người bạn đồng hành cùng các bạn vững bước trên hành trình du học tại quốc đảo sư tử Singapore.

Hãy truy cập website www.G3Ed.com để cập nhật thông tin về các kỳ thi tuyển vào hệ Công lập, các chương trình Học bổng, lịch Hội thảo của G3Ed trên toàn quốc và đặc biệt là Chương trình Bốc thăm trúng thưởng “KHÁM PHÁ SINGAPORE CÙNG G3Ed” với giải đặc biệt là 1 VÉ MÁY BAY KHỨ HỒI VIỆT NAM-SINGAPORE cho người tham gia may mắn được tổ chức 4 lần trong năm.

Hãy chia sẻ những thông tin về G3Ed cùng những kiến thức bạn nắm bắt được qua Hội thảo với bạn bè và những người thân yêu của bạn.

Trân trọng,
Ban Quản trị G3Ed
Website: www.G3Ed.com
Email: info@G3Ed.com
Trụ sở: Blk 271 #05-206 Queen Street Singapore 180271
Điện thoại: Singapore: +65 9363 9976
+65 8488 6709
Vietnam: +84 977 940 468 (Hà Nội)
+84 0973 787 717 (TPHCM)
+84 0168 510 4143 (TPHCM)

"NGƯỜI CHIẾN THẮNG là người CHINH PHỤC những đỉnh cao mà người khác không dám thử; MƠ ƯỚC những điều mà người khác nghĩ là không tưởng, LÀM những việc mà người khác nghĩ là không thể " (Jason James Hun)

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG!

G3Ed

- Similar topics