Học bổng Du học
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kết quả buổi hội thảo du học tại AECT ngày 15/01/2011

Go down

Kết quả buổi hội thảo du học tại AECT ngày 15/01/2011 Empty Kết quả buổi hội thảo du học tại AECT ngày 15/01/2011

Bài gửi  Collabor Wed Feb 09, 2011 3:30 pm

BÁO CÁO KẾT QUẢ HỘI THẢO 15 – 1
Sorry các bạn vì trong tuần qua có nhiều việc hơi bận rộn nên AECT chưa kịp báo cáo kết quả buổi hội thảo hôm ngày 15 – 1 tại văn phòng HCM của AECT, hôm nay xin phép thông báo kết quả hội thảo nè.

Buổi hổi thảo diễn ra trong không khí cởi mở, thân thiện giữa những bạn học sinh và đại diện từ Mỹ về của AECT. Các bạn tham dự hội thảo đã tìm hiểu được những thông tin cần thiết và bổ ích cho mục đích tìm kiếm cơ hội du học Mỹ của mình. Đa số những bạn này đã gởi trước bảng điểm cho AECT để tìm kiếm cơ hội học bổng du học cho mình.

AECT cũng xin chúc mừng các bạn học sinh tham gia hội thảo đã có những thành tích học tập rất tốt và đủ điều kiện xin được học bổng du học Mỹ trong năm học 2011 – 2012.

-Bạn Nam Phương : Học bổng 50% học phí cho chương trình THPT Pius X High School, sau khi tốt nghiệp High School tại Pius, bạn Phương được có khả năng nhận học bổng hơn 10.000$/ năm cho chương trình đại học 4 năm tại Angelo State University
-Bạn Kiều Ngân: có thể nhận được học bổng 10.000$/ năm cho chương trình 4 năm đại học từ Hawaii Pacific University, nếu có thêm điểm SAT 1950.
-Bạn Đình Quang: có khả năng nhận được học bổng lên tới 6.000$/năm cho chương trình thạc sỹ tại Hawaii Pacific University nếu có thêm điểm GMAT ở mức 650

Ngoài ra còn một số bạn khác cũng có điều kiện để xin được mức học bổng 500$ - 1.000$ của AMVNX
AECT cảm ơn các bạn học sinh và quý vị phụ huynh đã dành thời gian đến tham dự buổi chia sẻ thông tin của chúng tôi.
Chúng tôi rất vui mừng được đón tiếp các bạn học sinh và quý vị phụ huynh trong những thời gian tiếp theo.

Nhân dịp năm mới, AECT xin kính chúc quý vị phụ huynh và các bạn học sinh một năm mới dồi dào sức khỏe, an khang thịnh vượng.

CTY CHUYÊN DU HỌC MỸ - AECT
ĐC: Khu văn phòng eSmart, 481 Điện Biên Phủ, phường 3, quận 3, HCM
ĐT: 08.3938.1436/ 08.3601.7377/08.3601.7378
Email : hbui@aectvn.com , jnguyen@aectvn.com
Website:

Đặc biệt:
Chuyên chuyển đổi VISA J1 thành F1 mà không cần phải về lại Việt Nam.
Chuyên học bổng du học Mỹ.
Chuyên hồ sơ: xin I20 du học, du lịch, điền form DS160. Hướng dẫn hồ sơ, Mua Sevis I901 Tìm trường tất cả các bang tại Hoa kỳ
Tỉ lệ đậu visa mỹ 99%
Đưa ra những phương án để giải quyết những trường hợp hồ sơ đã từng rớt visa.
Chuyên dạy Phỏng vấn bằng tiếng Anh, Tiếng Việt từ cơ bản đến nâng cao.
Hỗ trợ tìm việc làm bán thời gian trong trong thời gian lưu học tại Mỹ

Collabor
Khách viếng thăm

- Similar topics